Yadda za a yi zurfi engraving tare da fiber Laser alama inji

Yadda za a yi zurfi engraving tare da fiber Laser alama inji?
TheLaser marking injiana amfani da shi don zane mai zurfi da sassaƙawa, wanda galibi ana amfani da shi a cikin kayan ƙarfe, kamar zane mai zurfi na aluminum da zanen bakin karfe mai zurfi.
Gabaɗaya akwai nau'ikan nau'ikan injin guda biyu don zane mai zurfi, ɗayan na'ura ce ta yau da kullun tare da zurfin zane mai zurfi, ɗayan kuma na'urar alama ce ta 3D, wacce za'a iya saita ta gwargwadon bukatunta.
An kammala zane-zane mai zurfi na na'ura mai alama ta yau da kullun a cikin kewayon mai fitar da haske, gabaɗaya a matsayi na kusan 0-1.5mm tsakanin kewayon mayar da hankalinsa.A ka'idar, zurfin alamar ma yana cikin wannan kewayon, amma bisa ga Laser ɗinsa daban-daban daga wurin yin alama, zurfin zane shima zai canza daidai.

JPT Mopa M7 jerin Laser alama inji
Don na'ura mai alamar 3D, an kammala zurfin zane-zane bisa ga zurfin kayan aikin software yayin yin alama.Kafin fara yin alama, zurfin da za a zana za a iya saita shi zuwa yadudduka da yawa a cikin software ɗin alama.Sa'an nan kuma matsar da mayar da hankali kadan da kadan bisa ga kammala Layer har sai an kammala daidai zurfin alamar.

3D fiber Laser alama inji for lankwasa surface engraving zurfin sassaka (2)
Ko na'ura ce ta al'ada ko na'ura mai alamar 3D, lokaci da yanki na zane-zane mai zurfi sun dace.Girman wurin sassaƙawa, yana ɗaukar tsawon lokaci don isa zurfin da ake buƙata.batutuwan da za a yi la'akari da su.
Tabbas, zane-zane mai zurfi ba kawai yana da buƙatu don injin yin alama ba, har ma yana da buƙatu masu dacewa don kauri na kayan da za a zana.Idan kayan zanen yana da ɗan ƙaramin bakin ciki, yana da sauƙi don haifar da nakasar kayan aiki a ƙarƙashin aikin laser mai zafi na na'ura mai alama.
, Hakika, idan kana so ka yi amfani da Laser alama inji don zurfin engraving na kayan, amma ba su san abin da na'ura da za a zabi, za ka iya tuntube mu a kowane lokaci, kuma za mu sami ƙwararrun ma'aikata don ba ka sana'a jagora.


Lokacin aikawa: Oktoba-20-2022